๐Vongola10th๐
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สอนทำอาวุธกล่องเม่นฮิบาริ

Go down

สอนทำอาวุธกล่องเม่นฮิบาริ Empty สอนทำอาวุธกล่องเม่นฮิบาริ

ตั้งหัวข้อ  Rokudo Sun Mar 20, 2011 1:11 pm

อันนี้ไปเว็บของเค้าเองเลยดีกว่า
เพราะผมก็ทำเป็นจากเว็บนี้ บังเอิญคอมผมไมมีเว็บแคมป์เลยถ่ายภาพไม่ได้น่ะครับ คุคุคุคุคุ
สอนทำอาวุธกล่องเม่นฮิบาริ DSCF6073copy
คลิ๊กรูปภาพเลยครับ

แก้ไขล่าสุดโดย Rokudo เมื่อ Sun Mar 20, 2011 1:19 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
Rokudo
Rokudo
นักเรียน
นักเรียน

ขึ้นไปข้างบน Go down

สอนทำอาวุธกล่องเม่นฮิบาริ Empty Re: สอนทำอาวุธกล่องเม่นฮิบาริ

ตั้งหัวข้อ  Rokudo Sun Mar 20, 2011 1:12 pm

มาสครับผมอากให้ทำห้องนักประดิษฐ์ได้ไหมครับ
Rokudo
Rokudo
นักเรียน
นักเรียน

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน